Virðing-Samvinna-Árangur

Read in english  EnglishVeftré - Skrifstofa

 

 

 

Veftré

Verðlaun í stærðfræðikeppni

StaekeppniVerdlaunV2017Frett 01Verðlaun í stærðfræðikeppni grunnskólanemenda voru afhent á sal skólans fimmtudaginn 30. mars.

Stærðfræðikeppni grunnskólanema  fór fram í skólanum 14. mars s.l.  Þar voru þátttakendur 119 úr öllum grunnskólum á Suðurnesjum.  Nemendur mættu kl. 14:30 og fengu pizzu og gos.  Keppnin sjálf hófst síðan kl. 15:00 og stóð til kl 16:30.   Það er Ragnheiður Gunnarsdóttir stærðfræðikennari sem hafði umsjón með keppninni eins og undanfarin ár.

Verðlaunaafhending fór síðan fram fimmtudaginn 30. mars.  Þar mættu tíu efstu í hverjum árgangi ásamt foreldrum sínum, stærðfræðikennurum og skólastjórnendum grunnskólanna.  Allir sem voru boðaðir fengu viðurkenningarskjal. Það eru Íslandsbanki og Verkfræðistofa Suðurnesja sem gefa verðlaunin.  

Verðlaun fyrir fyrsta sæti voru 20.000 kr., fyrir annað sætið 15.000 kr. og 10.000 kr. fyrir það þriðja.  Að auki fengu þrír efstu í 10. bekk grafiskan vasareikni frá Verkfræðistofu Suðurnesja.  Það voru þau Sigrún Vilhelmsdóttir frá Verkfræðistofu Suðurnesja og Sighvatur Gunnarsson frá Íslandsbanka sem afhentu verðlaunin.

Í 8. bekk fengu eftirtaldir verðlaun en þar voru þátttakendur 56.
Í 1. sæti var Stefán Ingi Víðisson Heiðarskóla 
Í 2. sæti var Eyþór Ingi Einarsson Gerðaskóla
Í 3. sæti var Alexander Viðar Garðarsson Myllubakkaskóla
Í 4. sæti var Bjarni Hrafn Hermannsson Myllubakkaskóla
Í 5. sæti var Haflína Maja Guðnadóttir Háaleitisskóla
Í 6. til 12. sæti voru þessir í stafrófsröð: Birgir Örn Guðsveinsson Holtaskóla, Gabríel Goði Ingason Háaleitisskóla, Gabríel Már Elvarsson Holtaskóla, Gabríel Orri Karlsson Myllubakkaskóla, Gabríella Sif Bjarnadóttir Stóru-Vogaskóla, Jóel Helgi Reynisson Akurskóla og Lovísa Gunnlaugsdóttir Heiðarskóla.

Í 9. bekk fengu eftirtaldir verðlaun en þar voru þátttakendur 38.

Jafnar í 1.-2. sæti voru systurnar Guðbjörg Viðja Pétursdóttir og Sigurbjörg Erla Pétursdóttir úr Stóru-Vogaskóla
Í 3. sæti var Birgitta Rós Ásgrímsdóttir Heiðarskóla
Í 4. sæti var Elva Rut Björnsdóttir Heiðarskóla
Í 5. sæti var Helgi Snær Elíasson Njarðvíkurskóla
Í 6.-11. sæti voru voru þessir í stafrófsröð: Benóný Einar Færseth Guðjónsson Holtaskóla, Bernard Geir Lindberg Ásgeirsson Akurskóla, Birna Hilmarsdóttir Holtaskóla, Daníela Dögg Harðardóttir Grunnskólanum í Sandgerði, Jenný Geirdal Kjartansdóttir Grunnskóla Grindavíkur, Kolbrún Eva Pálmadóttir Akurskóla.

Í 10. bekk fengu eftirtaldir verðlaun en þar voru þátttakendur 25.
Í 1. sæti var Glóey Hannah Holtaskóla.
Í 2. sæti var Ólafur Þór Gunnarsson Holtaskóla
Í 3. sæti var Bergur Daði Ágústsson Heiðarskóla
Í 4. sæti var Marcelina Owczarska Myllubakkaskóla
Í 5. sæti var Magnús Guðjón Jensson Holtaskóla
Í 6.-11. sæti voru þessir í stafrófsröð: Hafþór Árni Hermannsson Njarðvíkurskóla, Margrét Ír Jónsdóttir Myllubakkaskóla, Rósa Lind Árnadóttir Myllubakkaskóla, Sunna Líf Zan Bergþórsdóttir Holtaskóla, Svava Rún Sigurðardóttir Heiðarskóla, Þorvaldur Máni Danivalsson Heiðarskóla.

Hér eru fleiri myndir frá verðlaunaafhendingunni.

StaekeppniVerdlaunV2017Frett 02

StaekeppniVerdlaunV2017Frett 03

StaekeppniVerdlaunV2017Frett 04 

Heilsueflandi  SFR2014  SFR2015  SFR2016  SFR2017