Virðing-Samvinna-Árangur

Read in english  EnglishVeftré - Skrifstofa

 

 

 

Komin í 8 liða úrslit Gettu betur

GettuBeturRUVLið skólans er komið í 8 liða úrslit í Gettu betur, spurningakeppni framhaldskólanna.

Í fyrstu umferð keppninnar tapaði okkar lið fyrir Flensborgarskóla en komst áfram í aðra umferð sem stigahæsta tapliðið.  Í næstu umferð sigraði okkar fólk síðan lið Fjölbrautaskóla Suðurlands og er því komið í 8 liða úrslit sem fara fram í Sjónvarpinu.  Þar mætum við liði Fjölbrautaskólans í Garðabæ 4. febrúar.

Lið skólans skipa Alexander Hauksson, Bjarni Halldór Janusson og Helga Vala Garðarsdóttir.  Varamenn og liðsstjórar eru Brynjar Steinn Haraldsson og Tinna Björg Gunnarsdóttir. Þjálfari liðsins er Grétar Þór Sigurðsson.

Heimasíða Gettu betur hjá RÚV

                                                                         SFR2016 SFR2017 SFR2018                                    
   SFR2014
Heilsueflandi2019  SFR2015