Virðing-Samvinna-Árangur

Read in english  EnglishVeftré - Skrifstofa

 

 

 

Viðtalstímar


Viðtalstímar vorönn 2020

Viðtalstímar V2020 Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
Anna Karlsdóttir Taylor   14:20-15:00      
Anna Rún Jóhannsdóttir       13:10-13:50  
Andrés Eyjólfsson       13:10-13:50  
Atli Þorsteinsson         09:10 - 09:50
Axel Gísli Sigurbjörnsson   08:05 - 08:45      
Ása Einarsdóttir   11:25-12:05      
Ásdís Björk Pálmadóttir 13:10-13:50        
Ásgeir Ólafur Pétursson       12:05-12:45  
Bjarki Ásgeirsson   09:10 - 09:50      
Björgvin Jónsson       10:25-11:25  
Björn Sturlaugsson     10:25-11:05    
Bogi Ragnarsson          14:10-14:50
Bragi Einarsson 13:10-13:50        
Ester Þórhallsdóttir       13:05-13:45  
Finnbjörn Benónýsson   09:10 - 09:50      
Garðar Þór Garðarsson         9:10-9:50
Gísli Freyr Ragnarsson 10:20-11:00        
Guðmundur G. Karlsson 10:10 -10:50        
Gunnar Baldvin Valdimarsson 13:10-13:50        
Gunnar Magnús Jónsson       12:05 -12:40  
Gunnlaugur Sigurðsson 12:05-12:45        
Harpa Kristín Einarsdóttir       09:10 - 09:50  
Helga Jakobsdóttir 14:30-15:10        
Haukur Viðar Ægisson 13:10 -13:50        
Hermann Jens Ingjaldsson 11:25 12:05        
Hlynur Heimisson      10:25-11:05    
Hlynur Svavarsson     11:20 -12:00    
Hulda Egilsdóttir 14:20-15:00        
Inga Lilja Eiríksdóttir   09:10 - 09:50      
Ingibjörg Böðvarsdóttir   14:10 - 14:50      
Íris Jónsdóttir 13:10-13:50        
Ívar Valbergsson         10:25-11:05
Jón Gunnar Schram     09:10-09:50    
Jónas Eydal Ármannsson   8:05-8:45      
Katrín Sigurðardóttir 12:05-12:45        
Kolbrún Marelsdóttir 12:05-12:45 10:25-11:05      
Kristjana Hrönn Árnadóttir   12:05-12:45      
Kristjana H. Gunnarsdóttir      11:25-12:05    
Kristrún Guðmundsdóttir 11:30-12:10        
Lovísa H.Larsen 10:25-11:05        
Luis Felipe Torres     12:05:12:45    
Magnús E. Áskelsson 14:30-15:10        
Margrét Alda Sigurvinsdóttir 14:30-15:10        
Margrét Kristjánsdóttir   12:05-12:45      
Ólöf Hildur Egilsdóttir 10:25-11:05        
Ragnheiður Gunnarsdóttir 10:10-10:50        
Rósa Guðmundsdóttir 12:20-13:00        
Rósa Sigurðardóttir   10:10 - 10:50      
Sigríður Rós Jónatansdóttir 10:10-10:50        
Simon C. Larsen 11:25-12:05        
Sunna Pétursdóttir 14:30-15:10        
Sólveig Sveinbjörnsdóttir        12:05:12:45  
Sverrrir Gunnarsson       8:15-9:00  
Veska Andrea Jónsdóttir 13:10-13:50        
Þjóðbjörg Gunnarsdóttir  14:20-15:00        
Þorsteinn G. Þorsteinsson         12:05 - 12:45
Þorvaldur Sigurðsson   10:25-11:05      
Þórarinn Ægir Guðmundsson   9:10-9:50      
Þórunn Svava Róbertsdóttir 14:30-15:10        
                                               Heilsueflandi2019                         

                                   Erasmus
SFR2018 SFR2017 SFR2016 SFR2015 SFR2014