Virðing-Samvinna-Árangur

Read in english  EnglishVeftré - Skrifstofa

 

 

 

Inna
Inna
Dagatal
Dagatal
Matseðill
Matseðill
Moodle
Moodle
Bókalisti
Bókalisti
Orðabók
Orðabók
Kennsluáætlanir
Kennslu-
áætlanir
Viðtalstímar
Viðtalstímar
Tilkynna veikindi
Tilkynna
veikindi
Stokkatafla
Stokkatafla
  Vefpóstur
Vefpóstur

Rafiðnnemar fengu spjaldtölvur

Nýnemar í rafiðndeild skólans fengu á dögunum spjaldtölvur að gjöf frá Samtökum rafverktaka og Rafiðnaðarsambandi Íslands. 

FS-ingar á Evrópuþingi

Þrír nemendur skólans tóku þátt í Model European Parliament í Danmörku.

MYL-5048

Umhverfisteikning og málun
Lokaverkefni þessa áfanga er málverk, unnið með akríl- eða olíulitum. Megináhersla er þó lögð á ferlið frá frumskissu að málverki: frumskissa, formrænt þróunarferli, litur, málverk. Hvernig þróast hugmynd (hvernig verður myndverk til)? Myndefni er t.d. sótt í umhverfi, bæði utan húss og innan, t.d. smáatriði í landslagi (grjótform), landslag, borgarlandslag, innanhússrými. Kennt verður að byggja upp rökrænt þróunarferli sem leið til markvissrar listrænnar niðurstöðu. Ítreka skal að engin leið er sjálfgefin, að niðurstaða fæst einungis með tilraunum og verður því markvissari sem fleiri möguleikar hafa verið kannaðir. Nemendur kynnast notkun tölvumiðla við þessa vinnu. Ítarlegar umræður fara fram um viðfangsefnin á öllum vinnslustigum. Þátttaka allra nemenda er mikilvæg í þeim umræðum til að sem flest sjónarmið komi fram.
  • Undanfari: MYL 403

Starfsnám

 

Boðið er upp á fjölbreytt starfsnám við skólann. Námstími á starfsnámsbrautum er eitt til þrjú ár.

Verknám


Við skólann er boðið upp á verknám í fjölmörgum iðngreinum. Einnig geta nemendur bætt við sig viðbótarnámi til stúdentsprófs eftir að hafa lokið verknámsbrautum.

Bóknám


Bóknám við skólann skiptist í nám á stúdentsbrautum, nám á almennum brautum og starfsbraut.