Virðing-Samvinna-Árangur

Read in english  EnglishVeftré - Skrifstofa

 

 

 

Inna
Inna
Dagatal
Dagatal
Matseðill
Matseðill
Moodle
Moodle
Bókalisti
Bókalisti
Orðabók
Orðabók
Kennsluáætlanir
Kennslu-
áætlanir
Viðtalstímar
Viðtalstímar
Tilkynna veikindi
Tilkynna
veikindi
Stokkatafla
Stokkatafla
  Vefpóstur
Vefpóstur

Rafiðnnemar fengu spjaldtölvur

Nýnemar í rafiðndeild skólans fengu á dögunum spjaldtölvur að gjöf frá Samtökum rafverktaka og Rafiðnaðarsambandi Íslands. 

FS-ingar á Evrópuþingi

Þrír nemendur skólans tóku þátt í Model European Parliament í Danmörku.

VIÐ-1536

Skipulag og frumkvæði
Í áfanganum er fjallað mikilvægi nákvæmra og skipulagðra vinnubragða, s.s. hugtök á borð við vandvirkni, forgangsröðun, tímastjórnun, árangurssækni og ábyrgð. Nemendur læra um nýsköpun og vinna með hugmynd í átt að skilgreindu verkefni eins og stofnun og rekstur fyrirtækis. Þeir fræðast um frumkvæði, forgangsröðun, nýsköpun, frumkvöðlamennt, skapandi hugsun, að tileinka sér ný viðfangsefni, o.s.frv. Í áfanganum fræðast nemendur um mikilvægi sveigjanleika og aðlögunarhæfni og leiðir til að auka við færni sína í skipulegum vinnubrögðum. Unnið er með hugtök eins og sveigjanleika, aðlögunarfærni, breytingastjórnun og breytingaþol. Gerð verður grein fyrir nauðsyn breytinga og nýjunga. Fjallað um mikilvægi þess að sýna jákvætt viðhorf til breytinga. Farið verður í hvernig einstaklingurinn getur tekið ábyrgð á breytingum í umhverfi sínu auk þess að sýna frumkvæði til umbóta og verka á vinnustað.
  • Undanfari: Enginn

Starfsnám

 

Boðið er upp á fjölbreytt starfsnám við skólann. Námstími á starfsnámsbrautum er eitt til þrjú ár.

Verknám


Við skólann er boðið upp á verknám í fjölmörgum iðngreinum. Einnig geta nemendur bætt við sig viðbótarnámi til stúdentsprófs eftir að hafa lokið verknámsbrautum.

Bóknám


Bóknám við skólann skiptist í nám á stúdentsbrautum, nám á almennum brautum og starfsbraut.